Bus Details


Bus No : 1
Boading No Boading Point Timing
1 சித்தேஸ்வரா 8.50
2 குண்டுபிள்ளையார் கோவில் 8.55
3 ஜோதி 9.00
Bus No : 3
Boading No Boading Point Timing
1 ஜவகர் மில் 8.45
2 மூன்று ரோடு 8.50
3 பள்ளப்பட்டி 8.50
4 லீ பஜார் 8.55
5 சத்திரம் 8.55
6 பால் மார்க்கெட் 9.00
7 வீனஸ் பில்டிங் 9.00
Bus No : 4
Boading No Boading Point Timing
1 கோரிமேடு 8.40
2 சின்னக்கொல்லப்பட்டி 8.40
3 Law காலேஜ் 8.40
4 அண்ணாநகர் 8.45
5 கொண்டப்பநாயக்கன்பட்டி 8.45
6 அடிவாரம் 8.45
7 கன்னங்குறிச்சி 8.50
8 ஜட்ஜ் ரோடு 8.55
9 சின்னமுனியப்பன் கோவில் 8.55
10 சின்னத்திருப்பதி 9.00
11 மனக்காடு 9.05
12 நரசூஸ் 9.05
13 மரவனேரி 9.05
Bus No : 5
Boading No Boading Point Timing
1 சேலம் பாலிடெக்னிக் 8.20
2 கெஜல்நாயக்கன்பட்டி 8.20
3 தாசநாயக்கன்பட்டி 8.25
4 சீலநாயக்கன்பட்டி 8.25
5 பில்லுக்கடை 8.30
6 பிரபாத் 8.35
7 குகைப்பாலம் 8.40
8 ஜவுளிக்கடை 8.45
Bus No : 6
Boading No Boading Point Timing
1 நெய்க்காரப்பட்டி 8.20
2 கொண்டலாம்பட்டி 8.25
3 பவர் ஹவுஸ் 8.30
4 நெத்திமேடு 8.35
5 அன்னதானப்பட்டி 8.35
6 லைன்மேடு 8.40
7 K.S.தியேட்டர் 8.45
8 தாதகாப்பட்டி கேட் 8.50
Bus No : 7
Boading No Boading Point Timing
1 ஐ.டி.ஐ 8.40
2 ஏ.டி.சி. நகர் 8.40
3 HOUSING BOARD 8.45
4 சென்ட்ரல் ஜெயில் 8.45
5 அஸ்தம்பட்டி 8.50
6 காந்தி ரோடு 8.50
7 வின்சென்ட் 8.55
8 சுந்தர் லாட்ஜ் 8.55
Bus No : 8
Boading No Boading Point Timing
1 சங்கர் தியேட்டர் 8.25
2 குரங்குசாவடி 8.30
3 நரசோதிப்பட்டி 8.30
4 சொர்ணபுரி 8.35
5 புதிய பேருந்து நிலையம் 8.40
6 T.V.S 8.40
7 நாண்கு ரோடு 8.45
8 அண்ணா பார்க் 8.45
9 T.M.S 9.00
Bus No : 9
Boading No Boading Point Timing
1 ஜலகண்டாபுரம் 7.45
2 தாரமங்கலம் 8.10
3 கே.ஆர். தோப்பு 8.15
4 இரும்பாலை 8.20
5 மாரமங்கலத்துப்பட்டி 8.20
6 மோகன் நகர் 8.25
7 சி. கொல்லப்பட்டி 8.30
8 சித்தனூர் 8.30
9 சோளம்பள்ளம் 8.35
10 புதுரோடு 8.40
Bus No : 10
Boading No Boading Point Timing
1 ஜங்ஷன் போலீஸ் ஸ்டேசன் 8.35
2 சுப்ரமணிய நகர் II கேட் 8.40
3 T.P.T. 8.45
4 ஸ்டேட் பேங்க் காலனி 8.45
5 ஐந்து ரோடு 8.50
6 அழகாபுரம் 8.50
7 ரத்தினவேல் கல்யாண மண்டபம் 8.55
8 பேர்லேண்ட்ஸ் 8.55
9 சாரதா கல்லூரி 8.55
10 M.D.S நகர் 9.00
Bus No : 11
Boading No Boading Point Timing
1 பூசாரிபட்டி 8.05
2 பன்னப்பட்டி 8.05
3 சிக்கனம்பட்டி 8.10
4 தும்பிப்பாடி 8.10
5 தாராபுரம் 8.15
6 காமலாபுரம் 8.15
7 R.C.செட்டிப்பட்டி 8.20
8 ஓமலூர் பைபாஸ் 8.25
9 ஓமலூர் 8.30
10 புளியம்பட்டி 8.35
11 தன்னீர் தொட்டி 8.35
Bus No : 12
Boading No Boading Point Timing
1 செல்லியம்மன் நகர் 8.50
2 மேட்டுப்பட்டி 8.55
3 கருமாபுரம் 9.00
4 காரிப்பட்டி 9.05
5 மின்னாம்பள்ளி 9.05
6 7வது மெயில் 9.10
7 6வது மெயில் 9.10
8 ரேவதி மில் 9.15
9 B.T.R நகர் 9.20
10 மாசிநாயக்கண்பட்டி 9.25
Bus No : 13
Boading No Boading Point Timing
1 இஞ்சினியரிங் காலேஜ் 8.30
2 கரும்பாலை 8.35
3 டால்மியா 8.35
4 மாமாங்கம் 8.40
5 ஜாகிர் ரெட்டிப்பட்டி 8.45
6 ராம் தியேட்டர் 8.45
7 ஜங்சன் 8.50
8 முல்லை நகர் 8.50
9 K.P.N. பங்க் 8.55
10 திருவாகவுண்டணூர் பைபாஸ் 9.00
11 சன்னியாசிகுண்டு 9.10
Bus No : 14
Boading No Boading Point Timing
1 ஒடசல்பட்டி கூட்டு ரோடு 7.15
2 மணியம்பாடி 7.20
3 கடத்தூர் 7.25
4 புளியம்பட்டி 7.25
5 சுங்கரஹள்ளி 7.30
6 பொம்மிடி 7.35
7 B. நடூர் 7.40
8 துரிஞ்சிபாடி 7.40
9 ஒட்டுப்பள்ளம் 7.45
10 பைரநத்தம் 7.45
11 தேவராஜபாளையம் 7.50
12 மோளையனூர் 7.50
13 பூனையனூர் 7.50
14 வெங்கடசமுத்திரம் 7.55
15 பாப்பிரெட்டிப்பட்டி G.H 8.00
16 பாப்பிரெட்டிப்பட்டி 8.00
17 சாமியாபுரம் கூட்டு ரோடு 8.10
18 காளிப்பேட்டை 8.15
19 கோம்பூர் 8.20
20 ஆச்சாங்குட்டைப்பட்டி 8.25
Bus No : 15
Boading No Boading Point Timing
1 பெரியகிருஷ்ணாபுரம் 8.30
2 மத்தூர் 8.35
3 வாழப்பாடி 8.45
4 முத்தம்பட்டி 8.45
5 சேசன்சாவடி 8.50
6 வெள்ளாளகுண்டம் பிரிவு 8.55
Bus No : 16
Boading No Boading Point Timing
1 பெரியகிருஷ்ணாபுரம் 8.30
2 மத்தூர் 8.35
3 வாழப்பாடி 8.45
4 முத்தம்பட்டி 8.45
5 சேசன்சாவடி 8.50
6 வெள்ளாளகுண்டம் பிரிவு 8.55
Bus No : 17
Boading No Boading Point Timing
1 வெள்ளாளப்பட்டி 8.05
2 செக்கடிப்பட்டி 8.10
3 பேளுர் பஸ் நிலையம் 8.20
4 சந்திரன்பிள்ளைவலசு 8.25
5 பள்ளத்தாதனூர் 8.30
6 நீர்முள்ளிக்குட்டை 8.35
7 ராஜாப்பட்டினம் 8.35
8 அனுப்பூர் கூட்டு ரோடு 8.40
9 கூட்டாத்துப்பட்டி 8.45
10 நாட்டாமங்கலம் 8.50
11 அக்ரஹாரம் கூட்டு ரோடு 8.55
12 செல்லியம்பாளையம் கூட்டு ரோடு 9.00
13 குல்லம்பட்டி பிரிவு ரோடு 9.05
14 முட்டைக் கடை 9.10
Bus No : 18
Boading No Boading Point Timing
1 ராமகிருஷ்ணா பார்க் 8.30
2 ரமணி செட் 8.30
3 சுந்தர் நர்சிங் ஹோம் 8.35
4 மிதிலா 8.35
5 பயர் சர்வீஸ் 8.50
6 வள்ளுவர் சிலை 8.55
7 ஆனந்தா 9.00
Bus No : 19
Boading No Boading Point Timing
1 சிங்கமெத்தை 8.40
2 பட்டக்கோவில் 8.45
Bus No : 20
Boading No Boading Point Timing
1 செல்லியம்பாளையம் 8.30
2 கொத்தாம்பாடி 8.35
3 பெத்தநாயக்கன்பாளையம் 8.40
4 புத்திரக்கவுண்டன்பாளையம் 8.45
5 வைத்திகவுண்டம்புதூர் 8.45
Bus No : 21
Boading No Boading Point Timing
1 பொண்ணம்பாபேட்டை கேட் 9.00
Bus No : 22
Boading No Boading Point Timing
1 இளம்பிள்ளை 8.15
2 சித்தர் கோவில் 8.20
3 முருங்கப்பட்டி 8.20
4 பெத்தாம்பட்டி 8.30
5 திருமலை கிரி 8.40
6 வேடுகாத்தாம்பட்டி 8.45
7 பனங்காடு 8.45
8 சிவதாபுரம் 8.50
9 கந்தம்பட்டி பைபாஸ் 8.55
10 கொண்டலாம்பட்டி பைபாஸ் 9.00
11 திவ்யா தியேட்டர் 9.00
12 சீலநாயக்கன்பட்டி பைபாஸ் 9.05
13 எருமாபாளையம் 9.05
14 குமரகிரி 9.10
Bus No : 23
Boading No Boading Point Timing
1 தர்மபுரி பஸ்நிலையம் 7.20
2 தர்மபுரி நான்கு ரோடு 7.25
3 தர்மபுரி நெசவாளர் காலனி 7.25
4 தர்மபுரி G.H. 7.30
5 தர்மபுரி பாரதிபுரம் 7.30
6 இலக்கியம்பட்டி 7.35
7 செந்தில் நகர் 7.35
8 கலெக்டர் ஆபிஸ் 7.35
9 Old Quarters 7.40
10 ஒட்டப்பட்டி 7.40
11 தொழில் மையம் 7.40
12 எரப்பட்டி 7.40
13 தேவரசம்பட்டி 7.40
14 அதியமான் கோட்டை 7.40
15 நல்லம்பள்ளி 7.45
16 சவுளுர் 7.45
17 கெங்கலாபுரம் 7.50
18 பாகலஹள்ளி 7.55
19 பாளையம்புதூர் 7.55
20 தொம்பரக்கம்பட்டி 8.00
21 வெள்ளக்கல் 8.00
22 தொப்பூர் செக் போஸ்ட் 8.00
23 தொப்பூர் 8.10
24 ஜோடுகுழி 8.15
25 தீவட்டிப்பட்டி 8.20
26 ஏர்போர்ட் 8.20
Bus No : 24
Boading No Boading Point Timing
1 காந்திமைதானம் 9.00
2 செங்குந்தர் மண்டபம் 9.00
3 சீனிவாசா 9.05
4 சிவகாமி கல்யாண மண்டபம் 9.05
5 அமமாபேட்டை காலனி 9.10
6 ஹோலி கிராஷ் 9.10
7 பெருமாள் கோயில்மேடு 9.15
8 உடையாபட்டி 9.15
9 குண்டுகல்லூர் 9.15
Bus No : 25
Boading No Boading Point Timing
1 ஆத்தூர் 8.15
2 உடையார்பாளையம் 8.20
3 விநாயகபுரம் 8.20
4 நரசிங்கபுரம் 8.25

Designed & Developed By Tutor Joes